แจกฟรี ตารางบอล 4 ก.ค. 2563

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

นอริชซิตี
18:30
ไบรท์ตัน
เลสเตอร์ ซิตี้
21:00
คริสตัล พาเลซ
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
21:00
บอร์มัธ
วูล์ฟแฮมป์ตัน
23:30
อาร์เซน่อล
เชลซี
02:00
วัตฟอร์ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ดาร์บีเคาน์ตี
18:30
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
เบรนท์ฟอร์ด
21:00
วีแกนแอทเลติก
บริสตอลซิตี
21:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
ฟูลัม
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
ลูตัน ทาวน์
21:00
เรดิง
สโตกซิตี
21:00
บาร์นสลีย์

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

เลเวอร์คูเซ่น
01:00
บาเยิร์น มิวนิค

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ยูเวนตุส
22:15
โตริโน่
ซัสเซาโล่
00:30
เลชเช่
ลาซิโอ
02:45
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

เซลต้า บีโก้
22:00
เรอัล เบติส
เรอัล บายาโดลิด
00:30
เดปอร์ติโบ อลาเบส
เกรนาดา
03:00
บาเลนเซีย

479 เจลีก

กัมบะ โอซาก้า
16:00
เซเรโซ โอซาก้า
โยโกฮามา เอฟซี
16:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
ชิมิสุ เอส-พัลส์
16:00
นาโกย่า แกรมปัส
โออิตะ ตรินิต้า
16:30
สากัน โตสู
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
เอฟซี โตเกียว
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
เวกัลตะ เซนได
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
วิสเซล โคเบะ
17:30
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า

479 เจลีก 2

มัตซูโมโตะ ยามากะ
16:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
16:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
ThespaKusatsu Gunma
Giravanz Kitakyushu
17:00
FC เรียวเคียว
มาชิดา เซลเวีย
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
เกียวโต แซงก้า

49477 ไทยลีก

พีที ประจวบ เอฟซี
17:45
สุพรรณบุรี เอฟซี
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
18:00
ระยอง เอฟซี
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
19:00
ชลบุรี เอฟซี
โปลิศ เทโร เอฟซี
20:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

Uthai Thani
17:45
ลำปาง เอฟซี
Phrae United
18:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
ระนอง ยูไนเต็ด
19:00
Nakhon Pathom
ศรีสะเกษ เอฟซี
19:00
อุดรธานี เอฟซี
ราชนาวี เอฟซี
20:00
สมุทรสาคร เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

Mazatlan FC
07:00
Tigres UANL
Clarence Zebras Reserves
08:28
Glenorchy Knights Reserves
América
09:00
Toluca
Clarence Zebras FC
11:00
Glenorchy Knights
Písek
15:00
Slavia Praha II
Kluczbork
15:00
Ruch Zdzieszowice
Siófok
15:00
Kozarmisleny
Metalac GM
15:00
Takovo
DSG Sele Zell
15:00
DSG Ferlach
Spartak Moskva U20
15:00
Lokomotiv Moskva U20
Vranov nad Topľou
15:30
Slavoj Trebišov
MSK Tesla Stropkov
15:30
Snina
Liptovský Mikuláš
15:30
Dolny Kubin
Blansko
16:00
Vyškov
Győri ETO
16:00
Lipot SK
Slovan Rosice
16:00
Sokol Lanžho
Polonia Środa
16:00
Victoria Wrzesnia
Beskid Andrychow
16:00
MRKS Czechowice-Dziedzice
MTE 1904
16:00
Papai Perutz
Budafoki MTE
16:30
Pécsi MFC
Podbrezová
18:00
Salgotarjani BTC
Kvik Halden
18:00
Bærum
Podbrezová
18:00
Salgotarjani BTC
St. Margareten/Ros
18:30
ATUS Ferlach
Mechelen
19:00
Waasland-Beveren
Brattvåg
20:00
Levanger
Fredrikstad
20:00
Fram
SV Deilinghofen Sundwig
20:15
TUS Neuenrade
Bryne
21:00
Vard
Zulte-Waregem
21:00
Cercle Brugge
Rotor Volgograd
21:00
Volgar Astrakhan
Standard Liège
21:00
Kortrijk
Strumska slava
22:00
Kariana Erden
Gradina Srebrenik
23:00
Sloga
SV Hallwang
23:00
Salzburger AK
Buducnost Banovici
23:00
FK Radnicki Lukavac
Usv Nestelbach
23:00
GAK 1902 II
Sloga Požega
23:00
Novi Pazar
คลับ บรูกก์
23:00
OH Leuven
Bačka Topola
23:00
Inđija
Cibalia
23:00
Osijek II
โอลิมปิก ลียง
23:30
นีซ
Libertad
05:00
Sol de América
Pumas UNAM
06:45
Cruz Azul